Saitin Tarin Jini
Siffofin samfur
NAU'IN TSIRA
DOMIN KARE MAI MIKI DAGA RAUNIN ALURA
1. Allura mai fuka-fuki tare da tubing mai sassauƙa na 7 "ko 12"
2. Allura mai fuka-fuki tare da tubing mai sassauƙa na 7 "ko 12", an riga an haɗa shi tare da mariƙin bututu.
3. An riga an haɗa allurar aminci tare da mariƙin bututu






STANDARD TYPE
BANBANCI DOMIN CIN BUKATA DABAN
1. Mai ɗaukar bututun jini
2. Mai ɗaukar bututun jini tare da hula
3. Mai ɗaukar bututun jini tare da daidaitaccen allura
4. Mai ɗaukar bututun jini tare da kulle luer
5. Mai ɗaukar bututun jini tare da zamewar luer





Siffofin samfur
◆ Ana saka allurar gabaɗaya zuwa jijiyar a wani kusurwa mara zurfi, wanda ke yiwuwa ta hanyar ƙirar saiti.
Opeding allural da aka kera daga babban-aji na zamani kaifi na musamman da kuma goge ido mai kyau, yana rage tashin hankali, da lalata nama.
◆ Allura mai fuka-fuki tare da tubing mai sassauƙa, a lokacin venipuncture, fuka-fukan sa na malam buɗe ido yana tabbatar da sauƙi da amintaccen matsayi akan fata kuma yana sauƙaƙe daidaitaccen wuri.
◆ Allura mai fuka-fuki tare da tubing na roba mai sassauƙa da bayyananne yana ba da alamar gani na "flash" ko "flashback", wanda ke baiwa mai aikin sanin cewa ainihin allurar tana cikin jijiya.
◆ Daidaitaccen nau'in yana da nau'ikan haɗuwa don saduwa da tambayoyin abokan ciniki daban-daban.
◆ Nau'in aminci yana da tsarin aminci, yana ba da kariya daga raunin allura.
◆ Faɗin zaɓi na girman allurar allura da tsayi (19G, 21G, 23G, 25G da 27G).
◆ Bakara. Abubuwan da suka dace da su, BA a yi su da latex na roba na halitta suna rage haɗarin rashin lafiyar jiki ba.
Bayanin tattarawa
Fakitin blister ga kowace allura
Allura mai fuka-fuki tare da tubing mai sassauƙa na 7 "ko 12"
Don wasu lambobin abubuwa, da fatan za a gudanar da ƙungiyar tallace-tallace
Catalog No. | Ma'auni | Tsawon inci | Launi na cibiya | Akwatin adadi / kartani |
UBACS19 | 19G | 3/4" | Cream | 50/1000 |
UBACS21 | 21G | 3/4" | Koren duhu | 50/1000 |
UBACS23 | 23G | 3/4" | Blue | 50/1000 |
UBACS25 | 25G | 3/4" | Lemu | 50/1000 |
UBACS27 | 27G | 3/4" | Grey | 50/1000 |